Top 10 best TV series on Netflix – சிறந்த 10 Netflix டிவி தொடர்கள்

10 Breaking bad- பிரேக்கிங்

 Breaking bad
 Breaking bad

பிரையன் க்ரான்ஸ்டன் ஒரு உயர்நிலைப் பள்ளியில் வேதியியல் ஆசிரியராக பணிபுரிந்து சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்தியுள்ளார் . வால்டர் ஒயிட் (பிரையன் க்ரான்ஸ்டன்) நுரையீரல் புற்றுநோயினால் பாதிக்கப்பட்டார் , மேலும் அவர் இன்னும் இரண்டு ஆண்டுகள் மட்டுமே வாழ முடியும் என்று தெரிந்துக்கொண்டார் .ஆதலால் அவரது குடும்பத்திற்கு சிறந்த எதிர்காலத்தை வழங்குவதில் உறுதியாக இருந்தார் ; அவர் தனது வணிக கூட்டாளியான ஜெஸ்ஸி பிங்க்மேனுடன் (ஆரோன் பால்) இணைந்து மெத்தாம்பேட்டமைன் உற்பத்தி செய்யும் மருந்து வியாபாரியாக சிறந்த நடிப்பை வெளிப்படுத்தியுள்ளார் .இந்த தொடர் எல்லா காலத்திலும் சிறந்த தொலைக்காட்சித் தொடர்களில் ஒன்றாக பேசப்பட்டது, மேலும் இரண்டு கோல்டன் குளோப்ஸ் உட்பட பல விருதுகளை வென்றுள்ளது.பிரேக்கிங் பேட் இதுவரை சிறந்த தொலைக்காட்சித் தொடர்களில் ஒன்றாகும்.

9 Suits- சுய்ட்ஸ்

 Suits
 Suits


முன்னாள் மாணவர் மைக் ரோஸ் (பேட்ரிக் ஜே. ஆடம்ஸ்) போதைப்பொருள் தொழில் மோசமடைந்ததைக் கண்டறிந்து, மிகவும் சாத்தியமில்லாத இடங்களில் தொழில் தொடங்கினர். நியூயார்க் நகரின் சிறந்த வழக்கறிஞர்களில் ஒருவரான ஹார்வி ஸ்பெக்டருடன் (கேப்ரியல் மாக்ட்) ஒரு முறைசாரா நேர்காணல் கண்டார் .ஹார்வி மைக்கில் ஒரு வாய்ப்பைப் பெறுகிறார் அவரை புகைப்பட நினைவகம் அவரின் திறமையின் அடிப்படையில் அவரை வேலைக்கு அமர்த்தியது . இந்த ஜோடி ஒரு சுவாரஸ்யமான ஆசிரியர்-மாணவர் உறவை வளர்த்துக் கொள்கிறது.அமெரிக்க சட்ட நாடக தொலைக்காட்சி தொடர் வாழ்நாள் முழுவதும் பல தொழில்துறை விருதுகளுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டது, மேலும் அதன் இறுதி சீசனை ஜூலை 17, 2019 அன்று வெளிடப்பட்டது.

8 Brooklyn nine-nine-புரூக்ளின் நைன்-நைன்

Brooklyn nine-nine
Brooklyn nine-nine

புரூக்ளின் நைன்-நைன் என்பது ஒரு அமெரிக்க போலீஸ் லைவ்-ஆக்ஷன் சிட்காம், இதில் ஜேக் பெரால்டாவாக ஆண்டி சாண்ட்பெர்க் மற்றும் கேப்டன் ரேமண்ட் ஹோல்ட்டாக ஆண்ட்ரே ப்ராகர் நடித்துள்ளனர் .இது நியூயார்க் நகரக் காவல் துறையின் 99வது வளாகத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது துப்பறிவாளர்களின் குழுவைப் பின்தொடர்ந்து, அவர்கள் அன்றாட வாழ்வு எவ்வாறு நகைச்சுவையாகச் இருக்கிறது என்பதை கூறுகிறது . இது நிறைய நல்ல விமர்சனங்களை பெற்றது மற்றும் தி ஹஃபிங்டன் போஸ்ட் “புரூக்ளின் ஒன்பது-ஒன்பது பார்க்கத் தொடங்குவதற்கான 9 காரணங்களின் பட்டியலை உருவாக்கியது.இது சிறந்த நகைச்சுவைத் தொடருக்கான கோல்டன் குளோப் விருதை பெற்றது .

7 Daredevil- டேர்டெவில்

Daredevil
Daredevil

டேர்டெவில் பெயரில் உள்ள மார்வெல் காமிக்ஸ் கதாபாத்திரத்தின் அடிப்படையில், டேர்டெவில் நியூயார்க் நகரின் ஹெல்ஸ் கிச்சனை அதன் பாதாள உலகத்திலிருந்து விடுவிப்பதை நோக்கமாகக் கொண்ட மாட் முர்டாக் என்கிற வழக்கறிஞராகவும், இரவில் மோசமான குற்றத்தை எதிர்த்துப் போராடும் நிஞ்ஜாவைப் பின்தொடர்கிறார். குற்றத்தின் தலைவரான வில்சன் ஃபிஸ்க் மூலம் இதையெல்லாம் கண்மூடித்தனமாகச் செய்கிறார், மேலும் அவரது மீதமுள்ள உயர்ந்த புலன்களை மட்டுமே வேலையைச் செய்ய பயன்படுத்துகிறார் என்பதை நான் குறிப்பிட வேண்டும்.Rotten Tomatoes இல் மூன்று தொடர்களும் வலுவான விமர்சனங்களைப் பெற்றன, 80%க்கு மேல்!டேர்டெவில் Netflix இல் 7 வது சிறந்த தொலைக்காட்சித் தொடராக தரவரிசைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது, இருப்பினும், இது சமீபத்தில் மார்வெலால் ரத்து செய்யப்பட்டது.

6 Orange is the new black -ஆரஞ்சு இஸ் தி நியூ ப்ளாக்

Orange is the new black
Orange is the new black

ஜூலை 11, 2013 அன்று Netflix இல் ஆரஞ்சு இஸ் தி நியூ ப்ளாக் ஒளிபரப்பப்பட்டது, OITNB பைபர் சாப்மேனின் (டெய்லர் ஷில்லிங்) கதையை இது சித்தரிக்கிறது, அவர் 2010 இல் நடந்த ஒரு குற்றத்திற்காக அப்ஸ்டேட் நியூயார்க்கில் உள்ள லிட்ச்ஃபீல்ட் பெனிடென்ஷியரியில் பெண்களுக்கான சிறைச்சாலையில் 15 மாதங்கள் தண்டனை பெற்றார். அதன்பின், அவள் ஒரு புதிய வாழ்க்கைக்கு நகர்ந்தாள், ஆனால் அவளுடைய கடந்த காலத்தில் திடீர் மற்றும் எதிர்பாராத நினைவுகள் அவளுக்கு புதிதாக உருவான நெருங்கிய உறவுகள் வியத்தகு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியது .முதல் சீசன் மூன்று எம்மி விருதுகளை வென்றது மற்றும் நெட்ஃபிக்ஸ்ஸின் அதிகம் பார்க்கப்பட்ட தொடராக மாறியுள்ளது.

5 Family Guy- பேமிலி கய்

Family Guy
Family Guy

சேத் மேக்ஃபார்லேன் உருவாக்கிய, அமெரிக்க சிட்காம் தொடர் கிரிஃபின்ஸ் குடும்பத்தின் சாகசங்களை மையமாகக் கொண்டது, இது ரோட் தீவில் உள்ள குவாஹோக் என்ற கற்பனை நகரத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது.இது பீட்டர், லோயிஸ், மெக், கிறிஸ் , ஸ்டீவி மற்றும் அவர்களின் பைத்தியக்காரத்தனமான செயல்களை மையமாக கொண்டு உருவாக்கப்பட்டது . ஒவ்வொரு அத்தியாயமும் தனித்துவமானது .குடும்பப் பையன் 1999 இல் அறிமுகமானது, அதன் பின்னர் 327 எபிசோட்களுக்கு மேல் வெளியிட்டனர்; மேலும் 12 பிரைம் டைம் எம்மி விருதுகள் மற்றும் 11 அன்னி விருதுகளுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டது, ஒவ்வொன்றிலும் மூன்றை வென்றது.

4 Better call Saul -பெட்டர் கால் சவுல்

Better call Saul
Better call Saul


நீங்கள் பிரேக்கிங் பேட் ரசிகராக இருந்தால்,அதே ஆர்வத்துடன் , அதே சமயம் ஸ்மார்ட் ஆக்ஷன் நிறைந்த அமெரிக்க குற்ற நாடகத்தை விரும்புவீர்கள்.இது ஒரு சிறிய கால வழக்கறிஞரான ஜிம்மி மெக்கில் (பாப் ஓடென்கிர்க்) வாழ்க்கையைப் பின்தொடர்ந்து, அவர் தனது முந்தைய கான் மேன் நாட்களிலிருந்து தனது வாழ்க்கையை மாற்ற முயற்சிக்கிறார்.இருப்பினும், துரதிர்ஷ்டம் மற்றும் அவரது பழைய வழிகளுக்குத் திரும்புவது நிலையான சோதனையின் கலவையாக உள்ளது.ராட்டன் டொமேட்டோஸ் முதல் சீசனுக்கு 62 மதிப்புரைகளின் அடிப்படையில் 98% மதிப்பீட்டை வழங்கியது, சராசரி மதிப்பீடு 8.17/10.Better Call Saul ஆனது 2019 ஆம் ஆண்டில் Netflix இல் 4வது சிறந்த தொலைக்காட்சித் தொடராக உள்ளது.

3 American Horror story -அமெரிக்கன் ஹார்ரர் ஸ்டோரி

American Horror story
American Horror story

ரியான் மர்பி மற்றும் பிராட் ஃபால்சுக் ஆகியோரால் உருவாக்கப்பட்ட இந்த அமெரிக்க ஆந்தாலஜி திகில் தொடர் உங்களை உங்கள் இருக்கையில் ஒட்டிக்கொண்டு மேலும் மேலும் விரும்பி பார்க்க தூண்டும் என்பதால் ,அதில் பயணம் செய்து மகிழுங்கள்!ஒவ்வொரு பருவமும் அதன் சொந்த எழுத்துக்கள் மற்றும் அமைப்புகளைக் கொண்ட ஒரு சிறு-தொடர் ஆகும். தெளிவான ஆரம்பம், நடு மற்றும் முடிவு இருப்பதால் பார்ப்பது எளிது.இது அதன் 429 விருது பரிந்துரைகளில் 94 ஐ வென்றது மற்றும் Rotten Tomatoes இல் 38 விமர்சகர்களிடமிருந்து 73% மதிப்பெண்களைப் பெற்றது!

2 Stranger Things -ஸ்டேஞ்சர் திங்ஸ்

Stranger Things
Stranger Things

ஸ்டேஞ்சர் திங்ஸ் 31 எம்மி விருதுகளைப் பெற்றுள்ளது, இதில் இரண்டு சிறந்த நாடகம் உட்பட, ஸ்ட்ரேஞ்சர் திங்ஸ் ஒரு அமெரிக்க அறிவியல் புனைகதை திகில் தொடராகும், இது ஒரு உண்மையான பஞ்ச்டஃபர் பிரதர்ஸ் எழுதி, இயக்கிய, ஸ்ட்ரேஞ்சர் திங்ஸ் உயர்நிலைப் பள்ளிக் குழந்தைகள் பற்றியும் மற்றும் அவர்களின் சொந்த ஊரில் உள்ள ஒரு தேசிய ஆய்வகத்திற்குள் மர்மமான முறையில் நடக்கும் விஷயங்களைப் குறிக்கிறது .ஆய்வகம் அமெரிக்க எரிசக்தித் துறைக்காக ஆராய்ச்சி செய்வதாகக் கூறுகிறது, ஆனால் அதற்குப் பதிலாக, அது ஒரு ரகசிய அமானுஷ்ய நிகழ்ச்சி நிரலைக் கொண்டுள்ளது!முதல் இரண்டு சீசன்கள் பல விருதுகளை வென்றன மற்றும் எண்ணற்ற பரிந்துரைகளைப் பெற்றன.உண்மையில், இது மிகவும் சிறப்பான நிகழ்ச்சியாக அமைந்தது , நெட்ஃபிக்ஸ் மூன்றாவது சீசனை நியமித்தது, இது ஏப்ரல் 2018 இல் தயாரிப்பைத் தொடங்கியது மற்றும் எட்டு அத்தியாயங்களைக் கொண்டிருக்கும்.இது ஜூலை 4, 2019 அன்று வெளியிடப்பட்டது.

1 Sherlock-ஷெர்லாக்

Sherlock
Sherlock

சிறந்த 10 நெட்ஃபிக்ஸ் தொடர்களின் பட்டியலில் முதலிடம் பிடித்தது ஷெர்லாக் என்ற பிரிட்டிஷ் குற்ற நாடகம்.சர் ஆர்தர் கோனன் டாய்லின் ஷெர்லாக் ஹோம்ஸ் துப்பறியும் கதைகளை அடிப்படையாகக் கொண்டு, பெனடிக்ட் கம்பெர்பேட்ச் ஷெர்லாக் ஹோம்ஸாகவும், மார்ட்டின் ஃப்ரீமேன் அவரது நம்பகமான உதவியாளரான டாக்டர் ஜான், வாட்சனாகவும் நடித்துள்ளனர். ஷெர்லாக் எம்மிகள், பாஃப்டாக்கள் மற்றும் கோல்டன் குளோப் உள்ளிட்ட பல்வேறு பிரிவுகளில் பல விருதுகளுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டது .எழுத்து, நடிப்பு மற்றும் இயக்கத்தின் தரம் மற்றும் அதன் வெகுஜன ஈர்ப்பு ஆகியவை அதன் பெரிய வெற்றிக்கு காரணமாக இருக்கலாம்.2001 முதல், மூன்றாவது தொடர் இங்கிலாந்தில் அதிகம் பார்க்கப்பட்ட நாடகத் தொடராக மூன்றாவது இருந்தது. இந்த ஆண்டு Netflix இல் ஷெர்லாக் சிறந்த தொலைக்காட்சித் தொடராக கருதப்பட்டுள்ளது .

Leave a Comment

உங்கள் மின்னஞ்சல் வெளியிடப்பட மாட்டாது தேவையான புலங்கள் * குறிக்கப்பட்டன